A ranar 10 ga Oktoba, 2022, Fitar da Injet Electric na shekara-shekara na ƙarfin kristal guda ɗaya zai wuce raka'a 10000 a cikin 2022. An gudanar da bikin ba tare da layi ba a farkon samarwa kamfanin. Zhou Yinghuai, babban manajan kamfanin Injet Electric, da Chen Jinjie, mataimakin babban manajan kamfanin Injet Electric, sun halarci bikin.
A wurin bikin, wakilin ƙungiyar kristal guda ɗaya ya fara ba da rahoton gina layin taro na kristal guda ɗaya a cikin 2022 ga kamfanin.
Bayan da yawa tattaunawa a farkon mataki, kamfanin ya kafa na musamman samar line for guda crystal aiki, kullum inganta samfurin shirin, mayar da hankali a kan samfurin yi da ingancin, da kuma yunƙurin sa kayayyakin more sana'a. A cikin ɗan gajeren lokaci na watanni 10, duk da matsalolin kwatsam irin su kamuwa da cututtuka da kuma yawan zafin jiki, ƙungiyarmu har yanzu ta makale a kan mukamansu, sun yi aiki mai kyau a kowane daki-daki, sun gudanar da kowane haɗari, kuma a ƙarshe sun sami nasarar biyan bukatun abokin ciniki.
A karshen bikin, shugaba Zhou ya tabbatar da kokarin da kowa ya yi. Nasarar ƙaddamar da samar da wutar lantarki guda 10000 na kristal a cikin 2022 yana nuna wani ingantaccen mataki ga kamfanin a cikin crystal, photovoltaic da sauran masana'antu. Wannan shi ne sakamakon kokarin hadin gwiwa na kowane fitaccen mutum. Ina fatan cewa kowa zai iya yin ƙoƙari na ci gaba, ci gaba da ci gaba da tafiyar da su, da kuma ci gaba da haɓakawa da yin nasara, Yi ƙoƙari don manufar "zama kayan aikin wutar lantarki na farko na R & D da masana'antun masana'antu".
A nan gaba, Injet Electric zai kuma bauta wa babban adadin cikin gida da na waje abokan ciniki tare da mafi ingancin bukatun da kuma mafi m aiki hali, ba da wasa ga abũbuwan amfãni daga cikin masana'antu, ci gaba da zurfafa filin na masana'antu samar da wutar lantarki, ci gaba da samar da abokan ciniki da sosai m samfurin mafita, da kuma kokarin haifar da mafi girma darajar.
Lokacin aikawa: Oktoba-28-2022